- Model: Màn hình Samsung LS32A700 UHD 32 inch (LS32A700NWEXXV)
- Kích thước màn hình: 32 inch
- Tỉ lệ khung hình: 16:9
- Tấm nền: VA
- Tần số quét: 60Hz (Tối đa)
- Độ phân giải: UHD (3,840 x 2,160); 4K chuẩn điện ảnh
- Độ sáng: 300 cd/㎡
- Độ tương phản: 2500:1 (Bình thường); Mega ∞ DCR; HDR10
- Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
- Thời gian đáp ứng: 5ms (GTG)
- Tín hiệu ngõ vào: Display Port; HDMI; tai nghe
- Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
- Tính năng đặc biệt: Adaptive Picture; Eco Light Sensor; Chế độ chơi Game
- Kích thước & trọng lượng: 716.1 x 518.5 x 193.5 mm; 6.1 kg (Có chân đế)
- Phụ kiện kèm theo: Cáp nguồn 1,5m; Cáp HDMI
- Bảo hành: Chính hãng 24 Tháng
- Giao hàng: Miễn phí phạm vi nội thành TPHCM
Màn hình Samsung LS32A700 UHD 32 inch (LS32A700NWEXXV)