- Model: Màn hình Dell SE2417HGX 23,6 inch (SE2417HGX)
- Kích thước màn hình: 23.6 inch
- Tấm nền: TN
- Tần số quét: 75Hz
- Độ phân giải: 1920 x 1080 ( 16:9 )
- Độ sáng: 300 cd/m2
- Độ tương phản: 1,000:1
- Góc nhìn: 170 (H) / 160 (V)
- Thời gian đáp ứng: 5 ms
- Tín hiệu ngõ vào: 2 x HDMI 1.4; 1 x VGA/D-sub
- Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
- Điện năng tiêu thụ: 17W
- Tính năng đặc biệt: FreeSync
- Kích thước & trọng lượng: 555.2 x 55 x 330.1 mm; 4.35 kg
- Bảo hành: Chính hãng 36 tháng
Màn hình Dell SE2417HGX 23,6 inch (1920 x 1080/TN/75Hz/5 ms/FreeSync)