- Model: Màn hình LG 24MS550-B (24inch/IPSFHD/100Hz/HDMIx2/LOA)
- Kích thước màn hình: 23,8inch
- Tỉ lệ khung hình: 16:9
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 100Hz
- Độ phân giải: 1920 x 1080
- Độ sáng: 250cd/m²
- Độ tương phản: 700:1
- Màu hiển thị: 16,7 triệu
- Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
- Thời gian đáp ứng: 5ms (GTG)
- Cổng xuất hình: 2xHDMI (1.4)
- Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
- Điện năng tiêu thụ: 18W
- Tính năng đặc biệt: Chế độ đọc sách, chống rung hình (Đang cập nhật)
- Kích thước & trọng lượng: 539,9 x 447,6 x 219,4mm; 3,2kg
- Ngàm VESA: 75 x 75
- Phụ kiện kèm theo: Cáp nguồn 1,5m; HDMI
- Bảo hành: Chính hãng 24 Tháng
Màn hình LG 24MS550-B (24inch/IPSFHD/100Hz/HDMI x2)