- Model: Màn hình LG 22MR410-B (22inch/FHD/VA/100Hz/D-Sub/HDMI)
- Kích thước màn hình: 21,45inch
- Tỉ lệ khung hình: 16:9
- Tấm nền: IPS
- Tần số quét: 100Hz
- Độ phân giải: 1920 x 1080
- Độ sáng: 0cd/m²
- Độ tương phản: 3000:1
- Màu hiển thị: 16,7 triệu
- Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
- Thời gian đáp ứng: 5ms (GTG)
- Cổng xuất hình: D-Sub, HDMI, Headphone Out
- Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
- Điện năng tiêu thụ: 20W
- Tính năng đặc biệt: Chế độ đọc sách (Đang cập nhật)
- Kích thước & trọng lượng: 491.9 x 378.1 x 200mm; 2.46kg
- Ngàm VESA: 100 mm x 100 mm
- Phụ kiện kèm theo: Cáp nguồn 1,5m; HDMI
- Bảo hành: Chính hãng 24 Tháng
Màn hình LG 22MR410-B (22inch/FHD/VA/100Hz/D-Sub/HDMI)