- Model: Màn hình LCD LG 24QP550-B (24inch/2K/IPS/75Hz/HDMI/Displayport)
- Kích thước màn hình: 23.8 inch
- Tấm nền: IPS
- Tỷ lệ màn hình: 16:9
- Độ phân giải: QHD 2560 x 1440 pixels
- Độ sáng: 300 cd/m2
- Độ tương phản: 1000:1
- Thời gian đáp ứng: 5ms (GtG)
- Tính năng: Thay đổi được chiều cao, Xoay màn hình 90 độ, Điều chỉnh được độ nghiêng của màn hình
- Tín hiệu ngõ vào: HDMI, DisplayPort 1.4
- Góc nhìn: 178° Vertical / 178° Horizontal
- Nguồn điện: 100~240VAC, 50/60Hz
- Điện năng tiêu thụ: 140 W
- Kích thước: 540.1 X 506 X 240(W*D*H) (cm), 5.5 kg
- Bảo hành: Chính hãng 24 Tháng
Màn hình LCD LG 24QP550-B (24inch/2K/IPS/75Hz/HDMI/Displayport)